AGI-BROMHEXINE 4

Thành phần: Mỗi viên nang cứng chứa:
Bromhexin hydroclorid . . . . . . . . . . . . . . . 4 mg
Quy cách đóng gói:
Hộp 03 vỉ x 10 viên nang cứng.
Hộp 06 vỉ x 10 viên nang cứng.
Hộp 10 vỉ x 10 viên nang cứng.
Chai nhựa HDPE chứa 200 viên nang cứng.

LIÊN HỆ MUA HÀNG HOẶC CẦN TƯ VẤN

error: Không được phép!