PAMOLCAP

Thành phần: Mỗi viên nang cứng chứa:

Paracetamol 400 mg
Clorpheniramin maleat 2 mg
Cafein 40 mg

Quy cách đóng gói:
Hộp 10 vỉ x 10 viên nang cứng.
Hộp 1 chai nhựa HDPE chứa 80, 500 viên nang cứng.

LIÊN HỆ MUA HÀNG HOẶC CẦN TƯ VẤN

error: Không được phép!