ACETAB EXTRA

Thành phần: Mỗi viên nén bao phim chứa:
Paracetamol . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . 500 mg
Cafein . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . 65 mg
Quy cách đóng gói:
Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim.

LIÊN HỆ MUA HÀNG HOẶC CẦN TƯ VẤN

error: Cảnh báo: Không được phép !!