ASPIRIN 500

Thành phần: Mỗi viên nén bao tan trong ruột chứa:
Acid acetylsalicylic                         500 mg
Quy cách đóng gói:
Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao tan trong ruột.
Hộp 20 vỉ x 10 viên nén bao tan trong ruột.

LIÊN HỆ MUA HÀNG HOẶC CẦN TƯ VẤN

error: Không được phép!