AGIPAROFEN

Thành phần: Công thức cho 1 viên:
Paracetamol . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . 325 mg
Ibuprofen . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .200 mg
Quy cách đóng gói:
Hộp 5 vỉ x 10 viên nén 2 lớp.

LIÊN HỆ MUA HÀNG HOẶC CẦN TƯ VẤN

error: Cảnh báo: Không được phép !!